

HALMASHAURI YA MANISPAA YA ILALA



FOMU YA MAOMBI YA LESENI ZA VILEO

1. Imetolewa chini ya Kifungu cha 18 cha Sheria ya Leseni za Vileo Na. 28 ya 1968.
 - a) Maombi yote mapya yatapitishwa katika ngazi za Mwanzo kabla ya kupokelewa na Mamlaka ya Leseni ya Vileo kwa uamuzi (Tazama "Kifungu cha 9). Ambatanisha na hati ya usajili wa Mfanyabiashara (TIN Certificate)
 - b) Maombi yote yanayorudia yapitishwe kwa Mwenyekiti Kamati ya Maendeleo ya Kata, Ambatanisha na nakala ya Leseni ya kipindi kilichopita na Hati ya usajili wa Mfanyabiashara (TIN Certificate). Kabla ya kuwasilishwa kwa Afisa Biashara.
2. Jina la Mwombaji. Taja jina la Biashara/mtu binafsi.....
.....Namba ya simu.....
3. Kata..... Mtaa.....Namba ya Nyumba.....
4. Aina ya Leseni inayoombwa.....
5. Namba ya Leseni ya Zamani (iwapo ni ombi jipya andika mpya)..... tarehe ilipotolewa.....tarehe ya mwisho kutumika.....
6. Ada iliyolipwa.....
7. Matumizi ya Ardhi kiwanja cha Biashara Na. Kiwanja cha Biashara/Makazi Na..... Kiwanja cha Squarters.....
8. **UTHIBITISHO WA MWOMBAJI:**
Tarehe ya kujaza fomu..... Sahihi/Mhuri.....
9. **MAONI, MAPENDEKEZO, UAMUZI KUHUSU MAOMBI YA LESENI:** (Futa isiyohusika).

Ofisi ya Ukaguzi	Maoni	Maelezo	Tarehe	Jina Kamili la Afisa
(a) Afya				
(b) Mipangomiji				
(c) Polisi				
(d) Mwenyekiti Kamati ya Maendeleo ya Kata				
(e) Biashara				
(f) Mwenyekiti Bodi ya Vileo				

10. Ada ya Leseni Shs..... ya tarehe.....

11. Stakabadhi Na..... Sahihi ya Cashier.....